એલ્વિશ યાદવ પાસે 1 કરોડની ખંડણી, ગુજરાતથી આરોપીની ધરપકડ

બિગ બોસ OTT વિજેતા એલ્વિશ યાદવ પાસેથી 1 કરોડ રૂપિયાની ખંડણી માંગવાનો મામલો સામે આવ્યો છે. 17 ઓક્ટોબરે એલ્વિશ પાસેથી વોટ્સએપ કોલ દ્વારા ખંડણીની માંગણી કરવામાં આવી હતી. પોલીસે આ કેસમાં કાર્યવાહી કરીને ગુજરાતમાંથી એક આરોપીની ધરપકડ કરી હતી. આરોપી શાકિર મત્રાણી ગુજરાતમાં આરટીઓ એજન્ટ તરીકે કામ કરે છે. પ્રારંભિક તપાસમાં સામે આવ્યું છે કે ઝડપથી કરોડપતિ બનવાના લોભમાં તેણે એલ્વિશ પાસેથી ખંડણીના પૈસાની માંગણી કરી હતી.

એસીપી ક્રાઈમ વરુણ દહિયાએ જણાવ્યું હતું કે, એલ્વિશ યાદવે પોલીસને ફરિયાદ આપી હતી કે 17 ઓક્ટોબરે તેને વોટ્સએપ દ્વારા કોલ આવ્યો હતો. ફોન કરનારે તેની પાસેથી 1 કરોડ રૂપિયાની ખંડણી માંગી હતી. જો પૈસા નહીં આપે તો પરિણામ ભોગવવા તૈયાર રહે તેવી ચીમકી પણ આપી હતી. એલ્વિશની ફરિયાદ બાદ સેક્ટર 53 પોલીસ સ્ટેશને તપાસ શરૂ કરી હતી. આઈપીસી 384, 386 હેઠળ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે અને આરોપીની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. હવે તેને રિમાન્ડ પર લઈ પૂછપરછ કરવામાં આવશે.

તમને જણાવી દઈએ કે યુટ્યુબ પર વીડિયો બનાવીને ફેમસ થયેલા એલ્વિશ યાદવને બિગ બોસ OTT-2માં જવાનો મોકો મળ્યો. આ શોમાં, એલ્વિશે તેની શ્રેષ્ઠ પ્રતિભા દર્શાવી અને બિગ બોસ OTT 2નું ટાઇટલ જીત્યું. આ દરમિયાન મુખ્યમંત્રી મનોહર લાલે ગુરુગ્રામમાં એક કાર્યક્રમનું આયોજન કરીને એલ્વિશ યાદવનું સન્માન પણ કર્યું હતું. હાલમાં જ G-20 સમિટ દરમિયાન ગુરુગ્રામમાં એક વાહનમાંથી ફૂલના વાસણો ચોરાઈ ગયા હતા. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વાહન એલ્વિશનું હતું, જેના પછી તે ફરી એકવાર ચર્ચામાં આવ્યો હતો.